School of Sufi Teaching

உலகம் முழுவதும் எங்களிடம் மையங்கள் உள்ளன

தென் ஆப்பிரிக்கா

+27118375954
+27793910811
+27812712632
southafrica@sufischool.org
http://sufischool.org/za/

துனிசியா

+21653937600
tunisia@sufischool.org
http://sufischool.org/tunisie/

மைய ஆசியா

kyrgyzstan@sufischool.org
http://sufischool.org/kyrgyzstan/

இந்தோனேசியா

+6289672020842
indonesia@sufischool.org
http://sufischool.org/indonesia

இந்தியா
வடக்கு + கிழக்கு

+919958890454
india@sufischool.org

மேற்கு

+919426678786
+917926825757
indiawest@sufischool.org

Andhra Pradesh + Telangana

+919441089839
aptg@sufischool.org

Tamil Nadu

+919884259921
+919841513686
tamilnadu@sufischool.org
Chennai

Kerala

+919489151957
kerala@sufischool.org

Karnataka

+917358459870
karnataka@sufischool.org

ஜோர்டான்

+962(06)593-0972
jordan@sufischool.org

லெபனான்

+9613762233
lebanon@sufischool.org

மலேசியா

+60173321198
+60192301103
malaysia@sufischool.org
http://sufischool.org/malaysia/

ஓமான்

+96899342167
oman@sufischool.org

பிலிப்பைன்ஸ்

+639278701923
philippines@sufischool.org
http://sufischool.org/philippines/

சிங்கப்பூர்

+6594883640
singapore@sufischool.org
http://sufischool.org/singapore/
Singapore

ஐக்கிய அரபு நாடுகள்

+971(0)589271724
uae@sufischool.org

ஆஸ்திரேலியா

+61439570137
australia@sufischool.org
http://sufischool.org/au/
Melbourne
Sydney
Brisbane

நியூசிலாந்து

+642102507177
newzealand@sufischool.org
http://sufischool.org/nz/
Wellington
Auckland
Kapiti

ஜெர்மனி

germany@sufischool.org
http://sufischool.org/de/
Nuremberg
Munich

இத்தாலி

+393479159987
italy@sufischool.org
http://sufischool.org/it/

போலந்து

+48512460440
poland@sufischool.org

ரஷியா

russia@sufischool.org
https://sufischool.org/ru

உக்ரைன்

+38(0)639415580
ukraine@sufischool.org
https://sufischool.org/ru

யுனைடெட் கிங்டோம்
Birmingham

+44(0)1217331350
birmingham@sufischool.org
Birmingham

Lancashire

07545261780
lancashire@sufischool.org
http://sufischool.org/lancs/
Lancashire

London

+44(0)2085567713
07988962598
london@sufischool.org
http://www.schoolofsufiteaching.org
London

Newcastle

+44(0)7758417461
newcastle@sufischool.org
Newcastle

Scotland

+44(0)1259781595
+44(0)7751707741
scotland@sufischool.org
http://schoolofsufiteachingscotland.com/
Scotland

கனடா

+16476242786
canada@sufischool.org
http://sufischool.org/canada/
Toronto

அமெரிக்காவின் யுனைடெட் ஸ்டேட்ஸ்
கிழக்கு கடற்கரை

+14342423723
eastcoast@sufischool.org

மேற்கு கடற்கரை

+13124502086
westcoast@sufischool.org

பிரேசில்

+5519991569011
brazil@sufischool.org
http://sufischool.org/br/

Total
0
Shares
முந்தையது

ஓர் ஆங்கில மாணவி, தான் சூஃபித்துவப் பாதைக்கு வந்ததைப் பற்றி விவரிக்கிறார்